Bộ máy khoan pin và vặn vít dùng pin 12V Ingco CKLI1201
INGCO
- Điện thế:12V -- Bao gồm 1 Máy siết vít dùng pin và 1 Máy khoan dùng pin -- Kèm 2 pin 1.5Ah và 1 sạc
- Máy khoan: Điện thế:12V. Tốc độ không tải: 0-350/0- 1350/phút. Lực mô men quay tối đa: 20NM. Khả năng kẹp đầu khoan: 0.8-10mm. Thiết lập mô men xoắn: 15+1. Nhông cơ khí 2 tốc độ.
- Máy siết vít: Điện thế:12V. Tốc độ không tải: 0-2000vòng/phút. Tần số tác động: 0-2600IPM. Lực mô men quay tối đa: 100NM. Đầu lục giác: 1/4""(6.35mm)
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: CKLI1201 Loại: Dùng pin Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
1.469.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: China
- Điện thế:12V
- Bao gồm 1 Máy siết vít dùng pin và 1 Máy khoan dùng pin
- Kèm 2 pin 1.5Ah và 1 sạc
- Máy khoan: Điện thế:12V. Tốc độ không tải: 0-350/0- 1350/phút. Lực mô men quay tối đa: 20NM. Khả năng kẹp đầu khoan: 0.8-10mm. Thiết lập mô men xoắn: 15+1. Nhông cơ khí 2 tốc độ. Điện thế: 220V-240V~50/60Hz Tích hợp đèn làm việc