Bộ máy khoan và máy siết vít dùng pin Ingco CKLI18021
INGCO
Máy khoan pin: -- Điện thế 18V  -- Hai tốc độ: 0-400 / 0-1350rpm -- Mô men xoắn cực đại: 30NM -- Khả năng đầu cặp: 10mm -- Thiết lập mô men xoắn: 18 + 1
Máy siết vít pin:  -- Điện thế 18V -- Tốc độ không tải: 0-2200 rpm -- Tốc độ búa: 0-3000 ipm -- Mô men xoắn cực đại: 120NM
- Đầu siết lục giác 1/4" (6.35mm)  -- Thời gian sạc: 2 giờ  -- Có đèn LED, pin có đèn LED hiển thị dung lượng của pin -- Kèm theo 2 pin Li-on, kèm theo 13 món phụ kiện  -- Trọng lượng: 4.5kg
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: CKLI18021 Loại: Dùng pin Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
1.800.000₫ 2.250.000₫ (Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: China
Máy khoan pin:
- Điện thế 18V
- Hai tốc độ: 0-400 / 0-1350rpm
- Mô men xoắn cực đại: 30NM
- Khả năng đầu cặp: 10mm
- Thiết lập mô men xoắn: 18 + 1
Máy siết vít pin:
- Điện thế 18V
- Tốc độ không tải: 0-2200 rpm
- Tốc độ búa: 0-3000 ipm
- Mô men xoắn cực đại: 120NM
- Đầu siết lục giác 1/4" (6.35mm)
- Thời gian sạc: 2 giờ
- Điện thế sạc: 220V-240V/50Hz
- Có đèn LED, pin có đèn LED hiển thị dung lượng của pin
- Kèm theo 2 pin Li-on, kèm theo 13 món phụ kiện