Bộ máy khoan và máy vặn vít dùng pin 20V Ingco CKLI2006
INGCO
Máy siết vít pin Lithium 20V - Motor không chổi than: - Đầu lục giác: 1/4" -- Tốc độ không tải:0-1300/0- 2100/min -- Tốc độ búa: 0-2000/0-3300bpm  -- Lực mô men xoắn tối đa: 170NM
Máy khoan pin Lithium 20V: - Tốc độ không tải: 0-400/0-1500/min -- Lực mô men xoắn tối đa: 45NM -- Khả năng đầu cặp: 0.8-10mm  -- Thiết lập mô men xoắn: 15+1  -- Nhông cơ khí 2 tốc độ
- Kèm thêm 2 pin 2.0Ah, 1 sạc nhanh 1 giờ, 2 mũi bắt vít và 3 con tán
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: CKLI2006 Loại: Dùng pin Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
2.970.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: China
Máy siết vít pin Lithium 20V - Motor không chổi than
- Đầu lục giác: 1/4"
- Tốc độ không tải: 0-1300/0- 2100/min
- Tốc độ búa: 0-2000/0-3300bpm
- Lực mô men xoắn tối đa: 170NM
Máy khoan pin Lithium 20V
- Tốc độ không tải: 0-400/0-1500/min
- Lực mô men xoắn tối đa: 45NM
- Khả năng đầu cặp: 0.8-10mm
- Thiết lập mô men xoắn: 15+1
- Nhông cơ khí 2 tốc độ
- Điện thế sạc: 220V-240V~50/60Hz