Máy cưa bàn 2000W STANLEY SST2001-B1
STANLEY
- Góc nghiêng: 45 độ -- Đường kính lưỡi cắt: 254mm -- Công suất: 2000W
- Kích thước: 530mm x 505mm x 580mm -- Tốc độ không tải: 4.900 vòng/phút
- Độ Dày Cắt :
    * Cắt góc 90 : 80 mm
    * Cắt góc 45 : 50 mm
- Xuất xứ: China
- Sản phẩm bao gồm: Máy và phiếu bảo hành
Mã sản phẩm: SST2001-B1 Loại: Máy cưa bàn Bảo hành: Đang cập nhật Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
5.100.000₫ 5.690.000₫ (Giá đã bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Stanley
- Xuất xứ: China
- Điện áp : 220-240V    50/60Hz
- Công suất: 2.00W
- Tốc độ không tải: 4.900 vòng/phút
- Góc cắt có thể điều chỉnh : 45 độ
- Dùng lưỡi cắt: 254mm x 25,4 mm
- Độ Dày Cắt :
    * Cắt góc 90 : 80 mm
    * Cắt góc 45 : 50 mm