Máy mài để bàn 2 đá 150W Total TBG15015
TOTAL
- Công suất: 150W -- Tốc độ không tải: 2950rpm -- Đường kính đá mài: 150mm -- Kèm theo 1 bộ nắp che chắn và 1 hộp dụng cụ
- Xuất xứ: China
- Sản phẩm bao gồm: Máy và phiếu bảo hành
Mã sản phẩm: TBG15015 Loại: Dùng điện Bảo hành: 3 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
710.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: China
- Điện áp sử dụng định mức: 220-240V~50Hz
- Công suất: 150W
- Tốc độ không tải: 2950rpm
- Đường kính đá mài : 150mm