Máy mài để bàn 2 đá 350W Total TBG35020
TOTAL
- Công suất: 350W -- Tốc độ không tải: 2950 vòng/phút -- Đường kính đá mài : 200mm -- Kèm theo 1 bộ nắp che chắn và 1 hộp dụng cụ
- Xuất xứ: China
- Sản phẩm bao gồm: Máy và phiếu bảo hành
Mã sản phẩm: TBG35020 Loại: Dùng điện Bảo hành: 3 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
1.330.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
Máy hoạt động mạnh mẽ với công suất 350W với đường kính đá mài  là 200mm và quay với tốc độ không tải là 2950 vòng/phút.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: China
- Điện áp sử dụng định mức: 220-240V~50Hz
- Công suất: 350W
- Tốc độ không tải: 2950 vòng/phút
- Đường kính đá mài : 200mm