Máy rung ốp lát gạch dùng pin 20V Total TTVLI20018
TOTAL
- Điện thế: 20V  --- Tần số rung: 0-10000rpm  --- Khả năng hút: 60Kg
- Đường kính cốc hút: 130mm --- Điều chỉnh tốc độ: 6 tốc độ
- Kèm theo: 1 pin 2.0Ah  (TFBLI20011) + 1 sạc (TFCLI2001) +1 miếng đệm đầu gối       +01 bay trét + 01 bộ ke nhựa chữ thập 1.5mm,  2.0mm, 2.5mm  +01 bộ ke nhựa cân bằng 1.0mm,  1.5mm, 2.0mm .Đóng gói thùng hộp nhựa
- Bảo hành chính hãng: 1 năm
Mã sản phẩm: TTVLI20018 Loại: Dùng pin Bảo hành: 12 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
1.560.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Total
- Điện thế: 20V
- Tần số rung: 0-10000rpm
- Khả năng hút: 60Kg
- Đường kính cốc hút: 130mm
- Điều chỉnh tốc độ: 6 tốc độ
- Điện áp sạc: 220-240V 50/ 60Hz