Máy chà bột mịn tường 1050W Ingco DWS10501
INGCO
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz -- Công suất: 1050 W -- Tốc độ không tải: 600-2300 rmp
- Đường kính đĩa chà: 215mm -- Đường kính giấy nhám: 225mm -- Đường kính cây trục: 32mm -- Đường kính ống bụi: 38mm
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: DWS10501 Loại: Dùng điện Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
2.410.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: China
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz
- Công suất: 1050 W
- Tốc độ không tải: 600-2300 rmp
- Đường kính đĩa chà: 215mm
- Đường kính giấy nhám: 225mm
- Đường kính cây trục: 32mm
- Đường kính ống bụi: 38mm