Máy chà nhám băng 1200W Ingco PBS12001
INGCO
- Công suất: 1200W -- Tốc độ không tải: 500 mét/phút -- Kích thước đai: 610mm x 100mm
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: PBS12001 Loại: Dùng điện Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
2.005.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: China
- Công suất: 1200W
- Tốc độ không tải: 500 mét/phút
- Kích thước đai: 610mm x 100mm