Máy chà bột mịn tường 7" (180mm) Total TDWS7501
TOTAL
- Kích thước giấy nhám: 180mm -- Đường kính ống bụi: 38mm -- Đường kính đĩa: 180mm -- Tốc độ không tải: 1.500 - 2.700 vòng/phút
- Công suất: 750W -- Đèn LED 10W -- Kèm theo 5 miếng chà nhám, 1 ống ruột gà và 1 túi bụi
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: TDWS7501 Loại: Dùng điện Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
1.780.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: China
- Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
- Kích thước giấy nhám: 180mm
- Đường kính ống bụi: 38mm
- Đường kính đĩa: 180mm
- Tốc độ không tải: 1.500 - 2.700 vòng/phút
- Công suất: 750W
- Đèn LED 10W