Máy siết vít dùng pin 20V Ingco CIRLI2002
INGCO
- Motor không chổi than -- Điện thế: 20V -- Ren trục chính 1/4" -- Tốc độ không tải: 0-2100 vòng/phút -- Tốc độ siết tối đa: 0-3550bpm
- Mô men xoắn cực đại: 200Nm -- Dung lượng pin Li-ion: 20V /2.0Ah -- Kèm theo 2 pin Li-ion, 1 cục sạc pin 1 giờ
- Kèm 2 mũi siết vít, 3 mũi bắn tol -- Đóng gói trong túi vải -- Trọng lượng: 2.3 kg
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: CIRLI2002 Loại: Dùng pin Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
1.663.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: China
- Motor không chổi than
- Điện thế: 20V
- Ren trục chính 1/4"
- Tốc độ không tải: 0-2100/min
- Tốc độ siết tối đa: 0-3550bpm
- Mô men xoắn cực đại: 200Nm
- Dung lượng pin Li-ion: 20V /2.0Ah
- Kèm theo 2 pin Li-ion, 1 cục sạc pin 1 giờ
- Điện thế sạc: 220V-240V~50/60H