Máy vặn vít dùng pin 12V Ingco CIRLI1201
INGCO
- Điện áp: 12V -- Tốc độ không tải: 0-2000rpm --Tốc độ tác động: 0-2800bpm -- Mô-men xoắn tối đa: 100Nm
- Đầu lục giác: 6.35mm -- Điện áp sạc: 220-240V~50/60Hz -- Đèn làm việc tích hợp. Kèm 2 viên pin 1.5Ah (FBLI12152)
- Kèm 1 bộ sạc (FCLI12071). Kèm 2 mũi vít và 3 cờ lê mở ốc -- Đóng gói bằng hộp nhựa
- Xuất xứ: China
Mã sản phẩm: CIRLI1201 Loại: Dùng pin Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Còn hàng
logo
Giao hàng toàn quốc
logo
1.189.000₫
(Giá chưa bao gồm VAT)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Thương hiệu: Ingco
- Xuất xứ: China
- Điện áp: 12V
- Tốc độ không tải: 0-2000rpm
-Tốc độ tác động: 0-2800bpm
- Mô-men xoắn tối đa: 100Nm
- Đầu lục giác: 6.35mm